• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
Switch 7 cổng đồng, 1 SFP Switch 7 cổng đồng, 1 SFP

PS-510-11• 7 cổng RJ-45, 1 cổng SFP
• Khoảng cách: 2-120Km
• Thông lượng băng thông 1.8Gbps
• Chuẩn:  IEEE802.3 10Base-T Ethernet IEEE802.3u 100Base-TX and 100Base-FX
• Hỗ trợ Vlan

S000185 Switch Số lượng: 1 Cái

Switch 7 cổng đồng, 1 SFP

Cloud Zoom small image
  • PS-510-11• 7 cổng RJ-45, 1 cổng SFP
    • Khoảng cách: 2-120Km
    • Thông lượng băng thông 1.8Gbps
    • Chuẩn:  IEEE802.3 10Base-T Ethernet IEEE802.3u 100Base-TX and 100Base-FX
    • Hỗ trợ Vlan

 

{tab=Giới thiệu}

PS-510-S1 là Switch Fast Ethernet phù hợp với chuẩn IEEE802.3, 10Base-T và IEEE802.3u, 100Base-FX. Có 7 cổng cáp đồng 10/100Mbps tự động nhận dạng và 1 cổng SFP. Tất cả các port của PS-510-S1 có thể tự động nhân tốc độ (10/100Mbps), dữ liệu truyền Full duplex/half duplex, và cổng tự động nhận cáp chéo qua cổng RJ45 (MDI / MDI-X).

PS-510-S1 là giải pháp switch quang tốt cho dạng mạng ngang hàng, nó có thể sử dụng như là một switch dùng cho hệ thống mạng nhỏ.

{tab=Tính năng chính}

  • Hỗ trợ IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u 100Base-TX và 100Base-FX .
  • 7 port 10/100M với tính năng tự nhận dạng cho phép port chọn lựa 10M hoặc 100M, và Full Duplex hoặc Half Duplex.
  • Cổng đồng hỗ trợ cáp chéo MDI/MDI-X
  • MAC: 1K.
  • MAC hỗ trợ tự động auto-learning and migration
  • Hỗ trợ quản lý luồng
  • Hỗ trợ VLAN
  • Thông lượng băng thông 1.8Gbps
  • Có cảnh báo đèn LED

{tab=Tính năng kỹ thuật}

• Hỗ trợ chuẩn:  IEEE802.3 10Base-T Ethernet IEEE802.3u 100Base-TX and 100Base-FX Fast Ethernet ANSI/IEEE STD 802.3 10/100M
• Giao thức: CSMA/CD
• Dãy dữ liệu truyền: Ethernet: 10Mbps (Half Duplex) 20Mbps (Full Duplex) Fast Ethernet: 100Mbps (Half Duplex) 200Mbps (Full Duplex)
• Cáp: UTP or STP, CAT. 5 or CAT. 6, khoảng cách 100m
• Cáp quang: (multimode):  50/125, 62.5/125μm (khoảng cách 2km)
• Cáp quang (singlemode):  8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm (khoảng cách 20-120km)
• Đầu kết nối: 7 cổng RJ-45, 10/100Mbps;  1 cổng SFP
• Chọn lựa Duplex: mọi cổng RJ45 N-WAY sẽ tự động nhận Full/Half Duplex
• Đèn tín hiệu LED : POWER, 100M, Link/Act,
• Quản lý luồng:
• Full Duplex: IEEE802.3x
• Half Duplex: quản lý bake pressure
• MAC: 1K
• Nguồn: AC100 - 260V, 50Hz; DC5V 1A.
• Công suất: 5W

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây