• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
SFP Transceiver, 80km, 1GB SFP Transceiver, 80km, 1GB SFP80Km.jpgTên: 1550nm 80Km SFP Tranceiver
Class: 1.25G SFP và GBIC transceiver
Type: 1.25G 1550nm 80Km SFP Tranceiver
S000193 SFP Số lượng: 1 Cái

SFP Transceiver, 80km, 1GB

Cloud Zoom small image
  • SFP80Km.jpgTên: 1550nm 80Km SFP Tranceiver
    Class: 1.25G SFP và GBIC transceiver
    Type: 1.25G 1550nm 80Km SFP Tranceiver

 

 

Đặc điểm sản phẩm

  • Đường dữ liệu hai hướng lên đến 1.25 Gb/s 
  • SFP có thể cắm nóng
  • Truyền sử dụng Laser DFB bước sóng 1550nm
  • Connector LC Duplex 
  • Sự tiêu thụ năng lượng thấp
  • Vỏ kim loại cho EMI thấp 
  • Lên đến 80km trên sợi quang SM 9/125µm
  • Nguồn điện 3.3V đơn 
  • Dãy nhiệt độ vận hành: 0°C  -  70°C
  • Tuân thủ theo RoHS

 

Các ứng dụng

  • 1.0625Gb/s Fibre Channel
  • 1.25Gb/s Gigabit Ethernet
  • FTTH
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây