• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
SFP cho STM-1, STM-16 SFP cho STM-1, STM-16

 - Module quang được thiết kế dùng cho mạng SDH, dễ dàng lắp đặt và sử dụng.

- Giao tiếp vật lý: LC/PC

- Cổng quang: 2FO hoặc 1FO

- Bước sóng: 1310nm hoặc 1550nm

S000206 SFP Transceiver Số lượng: 1 Cái

SFP cho STM-1, STM-16

Cloud Zoom small image
  •  - Module quang được thiết kế dùng cho mạng SDH, dễ dàng lắp đặt và sử dụng.

    - Giao tiếp vật lý: LC/PC

    - Cổng quang: 2FO hoặc 1FO

    - Bước sóng: 1310nm hoặc 1550nm

- Tương thích với các thiết bị: Huiwei, Alcatel, Cisco, ZyXEL, Fujitsu...

- SFP thu/phát tín hiệu SDH quang tốc độ STM-1 hoặc STM-16.

- Cung cấp tín hiệu điều khiển về công suất thu phát quang.

- Nhiệt độ vận hành: 00C -> 700C.

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây