• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
Máy đo OTDR ST3200 Máy đo OTDR ST3200 ST3200 OTDR

• Kiểm tra và tự động hiển thị khoảng cách giữa 2 điểm

• Kiểm tra sự mất mát giữa hai điểm của sợi quang và sợi đồng

• Máy tự động tối ưu hóa và phản hồi nhanh chóng

• Chức năng lưu trữ dạng sóng: nó có thể lưu trữ dữ liệu dạng sóng và các điều kiện thử nghiệm vào đĩa để có thể xem lại sau này

• Hỗ trợ chức năng sao chép các tập tin dữ liệu vào trực tiếp ổ U-disk

S000357 Quang Số lượng: 1 Cái

Máy đo OTDR ST3200

Cloud Zoom small image
  • ST3200 OTDR

    • Kiểm tra và tự động hiển thị khoảng cách giữa 2 điểm

    • Kiểm tra sự mất mát giữa hai điểm của sợi quang và sợi đồng

    • Máy tự động tối ưu hóa và phản hồi nhanh chóng

    • Chức năng lưu trữ dạng sóng: nó có thể lưu trữ dữ liệu dạng sóng và các điều kiện thử nghiệm vào đĩa để có thể xem lại sau này

    • Hỗ trợ chức năng sao chép các tập tin dữ liệu vào trực tiếp ổ U-disk

ST3200 OTDR (Optical Time Domain Reflectometer) là 1 thiết bị đo kiểm cáp quang thông minh. Thiết bị sử dụng dễ dàng và dễ di chuyển, màn hình màu cảm ứng 3.5 inch. Ngoài ra thiết bị hoạt động thông minh và dễ vận hành. Thiết bị là công cụ kiểm tra và sử lý sự cố cáp quang. Thiết bị có thể kiểm tra chiều dài và độ suy hao của cáp quang. Thiết bị có thể hiển thị chính xác độ suy hao khi bẻ cong cũng như sự suy hao giữa 2 điểm của sợi quang hay sợi đồng.

ST3200 có thể kiểm tra được khoảng cách, điểm lỗi và đứt giữa 2 điểm. Thiết bị này còn tích hợp định vị lỗi cáp quang nên sẽ thuận tiện cho việc kiểm tra vị trí lỗi đường dây

Chức năng chính
  • Kiểm tra và tự động hiển thị khoảng cách giữa 2 điểm
  • Kiểm tra sự mất mát giữa hai điểm của sợi quang và sợi đồng
  • Test the joint loss
  • Máy tự động tối ưu hóa và phản hồi nhanh chóng
  • Search for the event points automatically
  • Chức năng lưu trữ dạng sóng: nó có thể lưu trữ dữ liệu dạng sóng và các điều kiện thử nghiệm vào đĩa để có thể xem lại sau này
  • Hỗ trợ chức năng sao chép các tập tin dữ liệu vào trực tiếp ổ U-disk
Tính năng chung
Đầu ra quang FC-PC
Màn hình hiển thị 320x240 Màn hình cảm ứng LCD 3.5 in
Cổng giao tiếp USB
Nguồn AC/DC(AC100 ~ 240V, 50/60Hz),DC: 8.4V, 1.0A 
5200 mAH of lithium battery
Môi trường hoạt động

Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 40°C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60°C (bao gồm cả pin)
Độ ẩm: (5 ~ 95) % ± 5% (Không ngưng tụ)

Kích thước DxWxH: 200mm x 100mm x 60mm
Trọng lượng 1 kg
Thời gian dùng pin 10h
Tính năng theo từ khóa
Bước sóng 1310nm/1550nm±20nm | 1550nm/1625nm±20nm
Chuẩn Single mode
Range (km) 0.5, 1, 2, 4, 8, 16, 32, 64, 128
Working width half-amplitude 
pulse(ns)
10, 80, 160, 320, 640, 1280, 2560, 5120,10240
Working Current 450-600mA
Power Consumption About 4 W
Event Deadzone ≤5m
Dynamic Range 25/23 dB
The VFL output power >1.5mW(test temperature: 23℃±2℃)
Khả năng lưu trữ ≥500 kết quả
The highest sampling distinguish 
ability
0.25m
Refractive index of optical group Adjust from 1.3-1.5
Correction coefficient of optical fiber Adjust from 0.8-1.0
The accuracy of testing length ±(1m+sampling interval + test value×0.05%)(excluding 
the error due to refractive index).
The accuracy of testing loss ±0.075dB
Hình ảnh
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây