• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
ONT Corecess 3800 Series ONT Corecess 3800 Series

Corecess-ONT-3800• Chuẩn IEEE 802.3ah cho GEPON: 1.25Gbps downstream & upstream
• IGMP hỗ trợ cho IPTV
• Hỗ trợ truyền trong khoảng cách 20km
• Hỗ trợ QoS
• Cầu nối trong Layer 2, hỗ trợ VLAN
• Hỗ trợ nhiều LLID
• Phần cứng dựa trên hỗ trợ DBA

S000072 ONT Số lượng: 1 Cái

ONT Corecess 3800 Series

Cloud Zoom small image
  • Corecess-ONT-3800• Chuẩn IEEE 802.3ah cho GEPON: 1.25Gbps downstream & upstream
    • IGMP hỗ trợ cho IPTV
    • Hỗ trợ truyền trong khoảng cách 20km
    • Hỗ trợ QoS
    • Cầu nối trong Layer 2, hỗ trợ VLAN
    • Hỗ trợ nhiều LLID
    • Phần cứng dựa trên hỗ trợ DBA

 

{tab=Giới thiệu}

Corecess 3800 series ONT hoạt động theo chuẩn IEEE 802.3, là một Ethernet PON (GEPON) Optical Network Terminal, là giải pháp hoàn hảo cho dịch vụ FTTH. Với Corecess 3800 series, nhà cung cấp dịch vụ có thể cung cấp các ứng dụng đòi hỏi băng thông cao như IP Video và Home Multimedia

Giải pháp Corecess 3800 series ONT có thể áp dụng cho nhà riêng hoặc các văn phòng, với các lựa chọn về số port kết nối và tốc độ kết nối. Những ONT này được thiết kế để triển khai cho môi trường “in-door”, tương tự như một DSL modem.

Corecess 3800 series ONT được quản lý bởi S5 OLT gồm: giám sát trạng thái ONT, QoS, ONT alarm collection, software upgrade. Corecess 3800 OLT có thể được nâng cấp qua giao diện PON bởi OLT.

{tab=Thông số kỹ thuật}

Giao diện

  • EPON: 1000Base-PX/U, SC/PC
  • Ethernet ports: 10/100Base-TX or 10/100/1000Base-TX, đầu nối RJ45

Quản lý

  • Hỗ trợ quản lý in-band
  • Hỗ trợ kiểm tra loopback

Kích thước

  • H x W x D (mm) = 35 x 160 x 160

Nguồn

  • 5VDC qua một Adapter ngoài (100-240VAC), Adapter 50-60Hz

Công suất

  • Tối đa 11W

Môi trường

  • Nhiệt độ: 0 – 50 độ C
  • Độ ẩm: 10 – 95%

{tab=Mô hình ứng dụng}

Sơ đồ ứng dụng

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây