• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
Transition Networks SBFTF1014-100 Transition Networks SBFTF1014-100

Bộ chuyển đổi quang điện dạng stands-alone 10/100 Base-T Ethernet thành 100 Base-FX

S000053 Non managed Số lượng: 1 Cái

Transition Networks SBFTF1014-100

Cloud Zoom small image
  • Bộ chuyển đổi quang điện dạng stands-alone 10/100 Base-T Ethernet thành 100 Base-FX

Product Number Port One Port Two
1) SBFTF1014-100 (1) 10/100BASE-TX (RJ-45) [100 m/328 ft.] (1) 100BASE-FX 1310nm single mode (SC) [20 km/12.4 miles]
sbftf dgm en
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây